ഇതിലും വലിയ നാണക്കേട് വരാന്‍ ഇല്ല.. തൊലി വെളുപ്പും ഗ്ലാമറും മുതലാക്കി..! പ്രസക്ത നടിയെ മോഷണത്തിന് അറസ്റ്റ് ചെയ്യ്തു.. അതിന് ശേഷം നടി ചെയ്യ്തത് ഇങ്ങനെ

Advertisement

രാജ്യാന്തര പുസ്തകമേളയിൽ പണം തട്ടിയതിന് ടെലിവിഷൻ നടി രൂപ ദത്തയെ പശ്ചിമ ബംഗാളിലെ ബിർ നഗർ നോർത്ത് പൊലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. കഴിഞ്ഞ ദിവസമായിരുന്നു അറസ്റ്റിലേക്ക് നയിച്ച സംഭവം. നടിയിൽ നിന്നും മറ്റ് പലരിൽ നിന്നും 75,000 രൂപ കണ്ടെടുത്തതായി പോലീസ് പറഞ്ഞു.

Advertisement

കൊൽക്കത്തയിലെ ഒരു ക്ഷേമനിധി ചടങ്ങിൽ ഡ്യൂട്ടിയിലുണ്ടായിരുന്ന പോലീസാണ് നടിയെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. മേളയ്ക്കിടെ ചവറ്റുകുട്ടയിൽ ഒരു സ്ത്രീ ചവറ്റുകുട്ടയുമായി പോകുന്നത് കണ്ടപ്പോൾ ഡ്യൂട്ടിയിലുണ്ടായിരുന്ന പോലീസുകാർക്ക് സംശയം തോന്നി.

Advertisement

തുടർന്ന് പോലീസ് യുവതിയെ ചോദ്യം ചെയ്യുകയും ബാഗ് പരിശോധിക്കുകയും ചെയ്തു. ദത്തയുടെ ബാഗിൽ നിന്ന് 75,000 രൂപ കണ്ടെടുത്തതായി പറയുന്നു. കൊൽക്കത്ത ആസ്ഥാനമായുള്ള ചലച്ചിത്ര സീരിയലിലെ താരമായി രൂപ ദത്ത പിന്നീട് തിരിച്ചറിയപ്പെട്ടു.

ആദ്യം പണം തന്റേതാണെന്ന് നടി അവകാശപ്പെട്ടിരുന്നുവെങ്കിലും ഒടുവിൽ അത് പോക്കറ്റിലാക്കിയതായി സമ്മതിച്ചതായി പോലീസ് പറഞ്ഞു. ഇവരുടെ ബാഗിൽ നിന്ന് പോക്കറ്റ് മണിയുടെ വിവരങ്ങൾ അടങ്ങിയ ഡയറി കണ്ടെടുത്തതായും ഇതിനു മുൻപും ഇവർ മോഷണം നടത്തിയിട്ടുണ്ടെന്നും ബിധാനഗർ നോർത്ത് പൊലീസ് പറഞ്ഞു.

Advertisement

നടിയുടെ ഡയറിയിൽ നിന്ന് വിവിധ സ്ഥലങ്ങളിൽ നിന്ന് മോഷണവും പോക്കറ്റടിയും സംബന്ധിച്ച വിവരങ്ങൾ പോലീസ് കണ്ടെത്തിയിട്ടുണ്ട്. തിരക്കേറിയ സ്ഥലത്ത് മോഷണം നടത്തിയെന്നാരോപിച്ചാണ് നടിയെ കോടതിയിൽ ഹാജരാക്കിയത്. ഏകദേശം 40 വയസ്സുള്ള നടി ജയ്മ വൈഷ്ണവ ദേവി ബോളിവുഡ് സീരിയലുകളിലൂടെ ജനപ്രീതി നേടുന്നു.

Advertisement
Advertisement
Advertisement

Leave a Comment

Your email address will not be published.