താ തക തെയ് താരെ… ഡ്രൈ അടിക്കല്ലേ പെണ്ണെ എന്ന് ആരാധകര്‍. കയ്യില്‍ കുപ്പിയും പിടിച്ച് ശ്രുതി രജനികാന്തിന്റെ അടാര്‍ വീഡിയോ വൈറല്‍ ആവുന്നു..

Advertisement

കേരളത്തിലെ അറിയപ്പെടുന്ന മിനി സ്‌ക്രീൻ നടിയാണ് ശ്രുതി രജനികാന്ത്. ചക്കപ്പഴം എന്ന പരമ്പരയിലൂടെയാണ് നടി ശ്രദ്ധേയയായത്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിലും ശ്രുതി വളരെ സജീവമാണ്. അടുത്തിടെ താരം പങ്കുവെച്ച ഒരു റീൽ വീഡിയോ ഇപ്പോൾ പ്രേക്ഷക ശ്രദ്ധ നേടുകയാണ്.

Advertisement

താനെ താനേ എന്ന ഗാനത്തിനൊപ്പമുള്ള വീഡിയോയാണ് ശ്രുതി പങ്കുവെച്ചത്. ശ്രുതി മദ്യപിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നാണ് വീഡിയോയിലെ അഭ്യൂഹം. കുപ്പിയും ഗ്ലാസും കയ്യിൽ പിടിച്ചിരിക്കുന്നു. കുപ്പിയിൽ നിന്ന് ഗ്ലാസിലേക്ക് നേരിട്ട് പകരുന്നതായി കാണിച്ചിരിക്കുന്നു.


ഇങ്ങനെ ഉണക്കി കുടിക്കാമോ അതോ കുറച്ച് വെള്ളം ഒഴിക്കാമോ എന്നാണ് വീഡിയോയ്ക്ക് വരുന്ന കമന്റുകൾ. ചക്കപ്പഴത്തില്‍ നിന്നും താൻ ചെറിയ ഇടവേള എടുക്കുകയാണെന്ന് ശ്രുതി രജനികാന്ത് നേരത്തെ പറഞ്ഞിരുന്നു. മികച്ച ഒരു അഭിനയ പ്രതിഭ ആയിരുന്നു.

Advertisement

അർജുൻ, ശ്രീകുമാർ, അശ്വതി എന്നിവർക്ക് ശേഷം ശ്രുതി പിന്മാറുന്നു എന്ന വാർത്ത പ്രേക്ഷകരെ നിരാശരാക്കിയിരിക്കുകയാണ്. എന്നാൽ പഠനത്തിൽ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കാൻ ഇടവേള എടുക്കുകയാണെന്ന് ശ്രുതി പറഞ്ഞു.

Advertisement


ഞാൻ ശ്രദ്ധിക്കപ്പെടുന്നതിന് മുമ്പ് തന്റെ പേര് ശ്രദ്ധിക്കപ്പെട്ടിരുന്നുവെന്ന് ശ്രുതി രജനികാന്ത് പറയുന്നു. തമിഴ് ശൈലിയിലുള്ള മന്നൻ അല്ലെങ്കിൽ എന്റെ അച്ഛന്റെ പേര് രജനികാന്ത് എന്നാണെന്നും രജനികാന്തിന് ആദരാഞ്ജലി അർപ്പിച്ച അച്ഛന്റെ പേരല്ലെന്നും ശ്രുതി പറഞ്ഞിരുന്നു.

PHOTO COURTESY SRUTHI RAJANIKANTH’s INSTAGRAM VIDEO

Advertisement

PHOTO COURTESY SRUTHI RAJANIKANTH’s INSTAGRAM VIDEO

PHOTO COURTESY SRUTHI RAJANIKANTH’s INSTAGRAM VIDEO

Advertisement
Advertisement

Leave a Comment

Your email address will not be published.